1. 10-அங்குல G+G தொடுதிரை பேனல், அற்புதமான காட்சியையும் மிகச்சிறந்த திரை அனுபவத்தையும் வழங்குகிறது.
2. மானிட்டரின் பயனர் இடைமுகத்தை பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும்.
3. வீட்டுப் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, தீ கண்டறிப்பான், வாயு கண்டறிப்பான், அல்லது கதவு உணரி போன்ற அதிகபட்சம் 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
4. உங்கள் வீடு அல்லது வளாகத்தைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தோட்டம் அல்லது நீச்சல் குளம் போன்ற சுற்றியுள்ள சூழலில் உள்ள 8 IP கேமராக்களைக் கண்காணிப்பதை இது ஆதரிக்கிறது.
5. இது வீட்டுத் தானியக்க அமைப்புடன் இணைந்து செயல்படும்போது, உள்ளக மானிட்டர் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் போன்றவற்றின் மூலம் உங்கள் வீட்டு உபகரணங்களைக் கட்டுப்படுத்த இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.
6. குடியிருப்பாளர்கள் பார்வையாளர்களுடன் தெளிவான ஒலிவழித் தொடர்பை அனுபவிக்கலாம், மேலும் அவர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்பு அவர்களைப் பார்க்கவும் முடியும்.
2. மானிட்டரின் பயனர் இடைமுகத்தை பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும்.
3. வீட்டுப் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக, தீ கண்டறிப்பான், வாயு கண்டறிப்பான், அல்லது கதவு உணரி போன்ற அதிகபட்சம் 8 எச்சரிக்கை மண்டலங்களை இணைக்கலாம்.
4. உங்கள் வீடு அல்லது வளாகத்தைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க, தோட்டம் அல்லது நீச்சல் குளம் போன்ற சுற்றியுள்ள சூழலில் உள்ள 8 IP கேமராக்களைக் கண்காணிப்பதை இது ஆதரிக்கிறது.
5. இது வீட்டுத் தானியக்க அமைப்புடன் இணைந்து செயல்படும்போது, உள்ளக மானிட்டர் அல்லது ஸ்மார்ட்போன் போன்றவற்றின் மூலம் உங்கள் வீட்டு உபகரணங்களைக் கட்டுப்படுத்த இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.
6. குடியிருப்பாளர்கள் பார்வையாளர்களுடன் தெளிவான ஒலிவழித் தொடர்பை அனுபவிக்கலாம், மேலும் அவர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்பு அவர்களைப் பார்க்கவும் முடியும்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM கார்டெக்ஸ்-A7 |
| நினைவகம் | 64MB DDR2 SDRAM |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 10 அங்குல TFT LCD, 1024x600 |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| காட்சி | கொள்ளளவு, தொடுதிரை |
| கேமரா | இல்லை |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| அம்சங்கள் | |
| IP கேமரா ஆதரவு | 8-வழி கேமராக்கள் |
| பல மொழி | ஆம் |
| படப் பதிவு | ஆம் (64 துண்டுகள்) |
| லிஃப்ட் கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| வீட்டு ஆட்டோமேஷன் | ஆம் (RS485) |
| அலாரம் | ஆம் (8 மண்டலங்கள்) |
| பயனர் இடைமுகம் தனிப்பயனாக்கப்பட்டது | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 280M-S11.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 280M-S11.pdf








