1. மானிட்டரின் பயனர் இடைமுகத்தை, பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைத்துக் கொள்ளலாம்.
2. இந்த முழு சாதனமும் ஒரு கைபேசி மற்றும் ஒரு சார்ஜர் பேஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இதை உங்கள் வீட்டில் எங்கு வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம்.
3. மீண்டும் மின்னேற்றக்கூடிய மின்கலம் இருப்பதால், இந்தக் கைபேசியை எடுத்துச் செல்ல முடியும். இதன்மூலம், குடியிருப்பாளர்கள் எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும் அழைப்பிற்குப் பதிலளிக்கலாம்.
4. குடியிருப்பாளர்கள் பார்வையாளர்களுடன் தெளிவான ஒலிவழித் தொடர்பை அனுபவிக்கலாம், மேலும் அவர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்பு அவர்களைப் பார்க்கவும் முடியும்.
2. இந்த முழு சாதனமும் ஒரு கைபேசி மற்றும் ஒரு சார்ஜர் பேஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, இதை உங்கள் வீட்டில் எங்கு வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம்.
3. மீண்டும் மின்னேற்றக்கூடிய மின்கலம் இருப்பதால், இந்தக் கைபேசியை எடுத்துச் செல்ல முடியும். இதன்மூலம், குடியிருப்பாளர்கள் எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும் அழைப்பிற்குப் பதிலளிக்கலாம்.
4. குடியிருப்பாளர்கள் பார்வையாளர்களுடன் தெளிவான ஒலிவழித் தொடர்பை அனுபவிக்கலாம், மேலும் அவர்களுக்கு அனுமதி வழங்குவதற்கு அல்லது மறுப்பதற்கு முன்பு அவர்களைப் பார்க்கவும் முடியும்.
| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| நினைவகம் | 64MB DDR2 SDRAM |
| ஃப்ளாஷ் | 128MB NAND ஃபிளாஷ் |
| காட்சி | 2.4 அங்குல எல்சிடி, 480x272 |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 3W |
| வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-85% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | இல்லை |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| அம்சங்கள் | |
| பன்மொழி | ஆம் |
| பயனர் இடைமுகம் தனிப்பயனாக்கப்பட்டது | ஆம் |
-
தரவுத்தாள் 280M-K8.pdfபதிவிறக்கம்
தரவுத்தாள் 280M-K8.pdf








