| பௌதீக சொத்து | |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| சிபியு | 1GHz, ARM Cortex-A7 |
| SDRAM | 128MB |
| ஃப்ளாஷ் | 64M DDR2 |
| தயாரிப்பு அளவு | 145x92x25(மிமீ) |
| சக்தி | DC12V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 1.5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 3W |
| RFID கார்டு ரீடர் | ஐசி/ஐடி (விருப்பத்தேர்வு), 20,000 துண்டுகள் |
| பொத்தான் | தொடு |
| வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| ஈரப்பதம் | 20%-93% |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ | |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| கேமரா | CMOS 2M பிக்சல் (விருப்பத்தேர்வு) |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280×720p |
| எல்இடி இரவு பார்வை | ஆம் |
| நெட்வொர்க் | |
| ஈதர்நெட் | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| நெறிமுறை | TCP/IP, SIP |
| இடைமுகம் | |
| சர்க்யூட்டைத் திறக்கவும் | ஆம் (லாக் செய்வதற்கு அதிகபட்சமாக 1A மின்னோட்டத்தைத் தாங்கும்) |
| வெளியேறு பொத்தான் | ஆம் |
| ஆர்எஸ்485 | ஆம் |
| கதவு காந்தம் | ஆம் |
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf





