விவரக்குறிப்பு
பதிவிறக்கம்
| கதவு நிலையத்தின் இயற்பியல் பண்பு S213K-2 |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| ரேம் | 64MB |
| ரோம் | 128MB |
| முன் பேனல் | அலுமினியம் |
| மின்சாரம் | உள்ளக கண்காணிப்பான் மூலம் இயக்கப்படுகிறது |
| கேமரா | 2MP, CMOS |
| வீடியோ தெளிவுத்திறன் | 1280 x 720 |
| பார்வைக் கோணம் | 110°(கிழக்கு) / 60°(செங்குத்து) / 125°(ஆழம்) |
| கதவு நுழைவு | ஐசி (13.56 மெகாஹெர்ட்ஸ்) அட்டை, பின் குறியீடு, செயலி |
| IP/IK மதிப்பீடு | IP65/IK07 |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 188 x 88 x 34 mm |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
உள்ளக மானிட்டர் E217W-2 இன் இயற்பியல் பண்பு |
| அமைப்பு | லினக்ஸ் |
| காட்சி | 7-அங்குல TFT LCD |
| திரை | கொள்ளளவு தொடுதிரை |
| தீர்மானம் | 1024 x 600 |
| முன் பேனல் | பிளாஸ்டிக் |
| மின்சாரம் | DC 24V |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 5W |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 9.5W |
| வைஃபை | ஆதரவு |
| நிறுவல் | மேற்பரப்பு பொருத்துதல் |
| பரிமாணம் | 195 x 130 x 17.6 மிமீ |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -10℃ - +55℃ |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -10℃ - +70℃ |
| வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் | 10%-90% (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| ஆடியோ மற்றும் வீடியோ |
| ஆடியோ கோடெக் | ஜி.711 |
| வீடியோ கோடெக் | எச்.264 |
| ஒளி இழப்பீடு | எல்இடி வெள்ளை ஒளி |
| S213K-2 துறைமுகம் |
| விரித்துவை | 1 |
| மின்னணு பூட்டு | 1 |
| துறைமுகம்E217W-2 |
| TF கார்டு ஸ்லாட் | 1 |
| கதவு மணி உள்ளீடு | 1 |
| ரிலே வெளியீடு | 1 |
-
தரவுத்தாள் 904M-S3.pdf பதிவிறக்கம்