Tashar Labarai

Yadda ake haɗa DNAKE SIP Video Intercom zuwa Microsoft Teams?

2021-11-18
Ƙungiyoyin Dnake

DNAKE (www.dnake-global.com), babban mai bada sabis wanda aka sadaukar domin bayar da samfuran bidiyo na sadarwa da kuma hanyoyin sadarwa na al'umma masu wayo, tare daƘofar Intanet (www.cybertwice.com/cybergate), wani aikace-aikacen da aka yi amfani da shi ta hanyar biyan kuɗi na Software-as-a-Service (SaaS) wanda aka shirya a Azure wanda Microsoft Co-sell Ready ne kuma ya sami lambar Microsoft Preferred Solution Badge, an haɗa su don ba wa Kamfanoni mafita don haɗa hanyar sadarwa ta ƙofar bidiyo ta DNAKE SIP zuwa Microsoft Teams.

Ƙungiyoyin Microsoftita ce cibiyar haɗin gwiwar ƙungiya a cikin Microsoft Office 365 wanda ke haɗa mutane, abubuwan da ke ciki, tattaunawa, da kayan aikin da ƙungiyar ku ke buƙata. Dangane da bayanan da Microsoft ta fitar a ranar 27 ga Yuli, 2021, Teams ta sami masu amfani da ke aiki a kowace rana miliyan 250 a duk faɗin duniya.

A gefe guda kuma, ana ganin kasuwar intercom tana da babban tasiri. Akalla an sanya na'urorin intercom sama da miliyan 100 a duk duniya kuma babban ɓangaren na'urorin da aka sanya a wurin shiga da fita su ne intercoms na bidiyo da aka gina a kan SIP. Ana sa ran za ta sami ci gaba mai ɗorewa a cikin shekaru masu zuwa.

Yayin da kamfanoni ke ƙaura da wayoyinsu na gargajiya daga wani dandamali na IP-PBX ko Cloud Telephony zuwa Microsoft Teams, mutane da yawa suna ci gaba da neman haɗa na'urar sadarwa ta bidiyo zuwa Teams. Babu shakka, suna buƙatar mafita ga na'urar sadarwa ta ƙofar SIP (bidiyo) da suke da ita don sadarwa da Teams.

YAYA AKE YI?

Baƙi suna danna maɓalli a kanDNAKE 280SD-C12 intercom zai haifar da kira ga ɗaya ko fiye da masu amfani da Teams da aka riga aka ayyana. Mai amfani da Teams da aka karɓa yana amsa kiran da ke shigowa -tare da sauti mai hanyoyi biyu da bidiyo kai tsaye- akan abokin cinikin tebur na Teams ɗin su, wayar tebur mai jituwa da Teams da manhajar wayar hannu ta Teams kuma suna buɗe ƙofa daga nesa ga baƙi. Tare da CyberGate ba kwa buƙatar Mai Kula da Border Controller (SBC) ko saukar da kowace software daga wani ɓangare na uku.

Ƙofar Intanet

Tare da mafita ta DNKAE Intercom for Teams, ma'aikata za su iya amfani da kayan aikin da suka riga suka yi amfani da su a ciki don sadarwa ga baƙi. Ana iya amfani da mafita a ofisoshi ko gine-gine tare da teburin liyafa ko na mai kula da baƙi, ko ɗakin kula da tsaro.

YAYA AKE YIN ODA?

DNAKE za ta samar muku da hanyar sadarwa ta IP. Kamfanoni za su iya siye da kunna biyan kuɗin CyberGate akan layi ta hanyarTushen Manhajar MicrosoftkumaKasuwar AzureTsarin biyan kuɗi na wata-wata da na shekara-shekara sun haɗa da lokacin gwaji kyauta na wata ɗaya. Kuna buƙatar biyan kuɗi ɗaya na CyberGate ga kowace na'urar sadarwa ta intanet.

GAME DA CYBERGATE:

CyberTwice BV kamfani ne na haɓaka software wanda ke mai da hankali kan gina aikace-aikacen Software-as-a-Service (SaaS) don Kula da Samun damar Kasuwanci da Kulawa, wanda aka haɗa tare da Microsoft Teams. Ayyuka sun haɗa da CyberGate waɗanda ke ba da damar tashar ƙofa ta bidiyo ta SIP don sadarwa da Teams tare da sauti da bidiyo kai tsaye ta hanyoyi biyu. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci:www.cybertwice.com/cybergate.

GAME DA DNAKE:

An kafa DNAKE (Xiamen) Intelligent Technology Co., Ltd. a shekarar 2005, kuma ita ce babbar mai samar da kayayyaki da suka sadaukar da kansu wajen bayar da kayayyakin bidiyo na intanet da kuma hanyoyin magance matsalolin al'umma masu wayo. DNAKE tana samar da kayayyaki iri-iri, ciki har da IP video intercom, 2-wire IP video intercom, mara waya ƙofa ƙofa, da sauransu. Tare da zurfafa bincike a masana'antar, DNAKE tana ci gaba da isar da kayayyaki da mafita na intanet mai wayo da kirkire-kirkire. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci:www.dnake-global.com.

HANYOYI MASU ALAƘA:

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.