Hoton da aka Fito da shi na Allon Cikin Gida mai inci 7
Hoton da aka Fito da shi na Allon Cikin Gida mai inci 7

DM50

Na'urar Kula da Cikin Gida ta Inci 7

Allon Cikin Gida Mai Inci 7 304M-K7

• Cibiyar Sadarwa Mara waya ta 2.4GHz
• Toshewa da Kunnawa
• Watsawa mai nisa (mita 400 a buɗe)
• Na'urar saka idanu ta cikin gida guda ɗaya tana tallafawa kyamarorin ƙofofi guda biyu
• Kulawa a ainihin lokaci
• Buɗe maɓalli ɗaya
Ɗauki hoto & rikodin bidiyo (katin TF, MAX:32G)
• Yaruka da yawa (Ingilishi, Nederlands, Polski, Deutsch, Français, Italiano, Español, Português, Русский, Turk)
• Haɗakarwa tare da na'urar saka idanu ta cikin gida mai inci 2.4
Cikakkun bayanai na DM501 Cikakkun bayanai na DM502 Cikakkun bayanai na DM503 211213-15 DM50 Bayani4

Takamaiman bayanai

Saukewa

Alamun Samfura

Kadarar Jiki
Panel Roba
Launi Azurfa/Baƙi
Filasha 64MB
Maɓalli Maɓallan Taɓawa guda 9
Ƙarfi Batirin Lithium mai sake caji (2500mAh)
Shigarwa Shigarwa a saman ko tebur
Harsuna da yawa 10
Girma 214.85 x 149.85 x 21 mm
Zafin Aiki -10℃ - +55℃
Zafin Ajiya -10℃ - +70℃
Danshin Aiki 10%-90% (ba ya haɗa da ruwa)
 Allon Nuni
Allo LCD mai inci 7 TFT
ƙuduri 800 x 480
 Sauti & Bidiyo
Lambar Sauti G.711a
Kodin Bidiyo H.264
Hoto na hoto Kwamfuta 75
Rikodin Bidiyo Ee
Katin TF 32G
Watsawa
Kewayon Mita na Watsawa 2.4GHz-2.4835GHz
Darajar Bayanai 2.0 Mbps
Nau'in Daidaitawa GFSK
Nisa ta Watsawa (a Buɗewar Yanki) mita 400
  • Takardar Bayanai 904M-S3.pdf
    Saukewa

Sami Ƙimar Bayani

Kayayyaki Masu Alaƙa

 

Kyamarar Kofa Mara Waya mara Ruwa ta IP65 mai hana ruwa 2.4GHz
DC200

Kyamarar Kofa Mara Waya mara Ruwa ta IP65 mai hana ruwa 2.4GHz

Na'urar Kula da Cikin Gida Mara waya ta Inci 2.4
DM30

Na'urar Kula da Cikin Gida Mara waya ta Inci 2.4

Na'urar Kula da Cikin Gida ta Inci 7
DM50

Na'urar Kula da Cikin Gida ta Inci 7

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.