Bayani na Nazarin Shari'a

Maganin Gida Mai Wayo na DNAKE ya shiga Sri Lanka

An yi hasashen cewa zai zama hasumiya mafi tsayi a Kudancin Asiya idan aka kammala ta a shekarar 2025.Gidajen "ƊAYA" suna da hasumiya a Colombo, Sri LankaZa ta ƙunshi benaye 92 (tsawonsu ya kai mita 376), kuma za ta samar da wuraren zama, kasuwanci da nishaɗi. DNAKE ta sanya hannu kan yarjejeniyar haɗin gwiwa da "THE ONE" a watan Satumba na 2013 kuma ta kawo tsarin gida mai wayo na ZigBee zuwa gidajen ƙirar "THE ONE". Kayayyakin da aka nuna sun haɗa da:

 

GINE-GINE MASU WAYO

Kayayyakin IP na intercom suna ba da damar sadarwa ta sauti da bidiyo mai inganci da sauƙi ta hanyoyi biyu don sarrafa shigarwa.

Gine-gine Mai Wayo

SAKON MAI KYAU

Faifan maɓalli na aikin "THE ONE" na murfin allon haske (ƙungiya 1/ƙungiya 2/ƙungiya 3), allon dimmer (ƙungiya 1/ƙungiya 2), allon yanayi (ƙungiya 4) da allon labule (ƙungiya 2), da sauransu.

Sarrafa Mai Wayo

TSARO MAI WAYO

Makullin ƙofa mai wayo, firikwensin labule na infrared, na'urar gano hayaki, da na'urori masu auna hayaki na ɗan adam suna kare ku da iyalinku a kowane lokaci.

Tsaro Mai Wayo

KAYAN AIKI NA WAYO

Tare da shigar da na'urar watsawa ta infrared, mai amfani zai iya sarrafa na'urorin lantarki kamar na'urar sanyaya iska ko talabijin.

Kayan Aiki Mai Wayo

Wannan haɗin gwiwa da Sri Lanka shi ma muhimmin mataki ne ga tsarin fahimtar duniya na DNAKE. A nan gaba, DNAKE za ta ci gaba da yin aiki kafada da kafada da Sri Lanka don samar da tallafi na dogon lokaci ga ayyukan fasaha da kuma yi wa Sri Lanka da ƙasashen da ke makwabtaka hidima yadda ya kamata.

Ta hanyar amfani da fasaharta da fa'idodin albarkatu, DNAKE tana fatan kawo ƙarin samfuran fasaha masu inganci, kamar al'ummomin wayo da AI, zuwa ƙasashe da yankuna da yawa, haɓaka ƙarfin sabis, da kuma haɓaka yaɗuwar "al'ummomin wayo".

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.