| Kayan Aiki na Tashar Ƙofa C112(4WIRE) | |
| Kayan Aiki | Roba |
| Tushen wutan lantarki | Mai aiki da na'urar duba cikin gida |
| Kyamara | Ruwan tabarau mai faɗi 720P |
| Kusurwar Kallo | 100°(H) / 50°(V) / 120°(D) |
| Shigarwa | Shigarwa a saman |
| Girma | 130 x 50 x 28.4 mm |
| Zafin Aiki | -10℃ - +55℃ |
| Zafin Ajiya | -40℃ - +70℃ |
| Danshin Aiki | 10%-90% (ba ya haɗa da ruwa) |
| Haƙƙin Jiki na Na'urar Kula da Cikin Gida E216A(4WIRE) | |
| Tsarin | Linux |
| Allon Nuni | LCD mai inci 7 TFT |
| Allo | Allon taɓawa mai ƙarfi |
| ƙuduri | 1024 x 600 |
| Kayan Aiki | Roba |
| Tushen wutan lantarki | POE ko DC 12V |
| Wi-Fi | 2.4G,802.11b/g/n*(Zaɓi ne) |
| Shigarwa | Shigarwa a saman |
| Girma | 195 x 130 x 17 mm |
| Zafin Aiki | -10℃ - +55℃ |
| Zafin Ajiya | -10℃ - +60℃ |
| Danshin Aiki | 10%-90% (ba ya haɗa da ruwa) |
| Sauti & Bidiyo | |
| Lambar Sauti | G.711 |
| Kodin Bidiyo | H.264 |
| Diyya Mai Sauƙi | Hasken farin LED |
| Tashar jiragen ruwa taC112(4WAYE) | |
| Tashar Waya 4 | 1 |
| Relay Out | 1 (Babu COM NC) |
| Tashar jiragen ruwa taE216A(4WAYE) | |
| Ramin Katin TF | 1 |
| Tashar Shigar da Ƙararrawa | 4 |
| Fitar da Ƙararrawa | 1 |
| Fitar da Siginar Jigilar Kaya | 1, BA COM |
| Tashar Waya 4 | 1 don Tashar Ƙofa |
Takardar Bayanai 904M-S3.pdf







