Ẹ tẹ̀síwájú ní ọdún 2021
Ní ipò tuntun ní ọdún 2021, àwọn aláṣẹ ilé iṣẹ́ àti àwọn àjọ ìròyìn pàtàkì ti gbé àkójọ àwọn tí wọ́n yàn fún ọdún tó kọjá jáde lẹ́sẹẹsẹ. Pẹ̀lú àwọn iṣẹ́ tó dára jùlọ ní ọdún 2020,DNAKE(Kóòdù ìṣúra: 300884) àti àwọn ẹ̀ka rẹ̀ ti ṣe àwọn ìfarahàn tó tayọ ní onírúurú ayẹyẹ ẹ̀bùn, wọ́n sì ti gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọlá, wọ́n sì gba ìdámọ̀ràn àti ojúrere láti ọ̀dọ̀ ilé iṣẹ́, ọjà, àti àwọn oníbàárà gbogbogbò.

Ipa Tayọ, Agbara fun Smiṣẹ́ ọnà Ìkọ́lé Ìlú
Ní ọjọ́ keje oṣù kìíní, ọdún 2021,"Ààbò Orílẹ̀-èdè 2021 • Ìpàdé Àjọyọ̀ Orísun Omi ti Ilé-iṣẹ́ UAV", tí Shenzhen Security Industry Association, Shenzhen Intelligent Transportation Industry Association, ShenzhenSmart City Industry Association, àti CPS Media, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀, ni wọ́n ṣe ayẹyẹ rẹ̀ ní ShenzhenWindow of the World. Ní ìpàdé náà, Dnake (Xiamen) Intelligent Technology Co., Ltd. ti gba àmì ẹ̀yẹ méjì, títí kan èyí tí ó ní nínú rẹ̀“Àmì Ìṣẹ̀dá Àgbègbè Ààbò Gbogbogbò ti China ti ọdún 2020” àti “Àmì Ìṣẹ̀dá Àgbègbè Àwọn Ìlú Ọlọ́gbọ́n ti China ti ọdún 2020”, tí ó fi agbára DNAKE hàn lórí ìṣètò ètò, ipa àmì-ìdámọ̀ àti ìṣẹ̀dá ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ọ̀gbẹ́ni Hou Hongqiang (Igbákejì Olùdarí Àgbà), Ọ̀gbẹ́ni Liu Delin (Olùdarí Ẹ̀ka Ìrìnnà Ọlọ́gbọ́n) àti àwọn olórí DNAKE mìíràn lọ sí ìpàdé náà, wọ́n sì dojúkọ ìdàgbàsókè ìlú oní-nọ́ńbà àti ṣíṣẹ̀dá ìníyelórí tuntun fún ìṣọ̀kan ilé-iṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ògbógi ilé-iṣẹ́ ààbò, àwọn olórí àti àwọn ẹlẹgbẹ́ láti gbogbo ẹ̀ka ìgbésí ayé.

Àmì Ìṣẹ̀dá Tuntun fún Ààbò Gbogbogbòo ti China ti ọdún 2020

Àmì ìdámọ̀ràn tí a ṣeduro fún àwọn ìlú olóye ti China ti ọdún 2020

Ogbeni Hou Hongqiang (Ẹ̀kẹrin láti ọwọ́ ọ̀tún), Igbákejì Olùdarí Àgbà fún DNAKE, lọ síbi ayẹyẹ ẹ̀bùn
Ọdún 2020 ni ọdún ìtẹ́wọ́gbà fún kíkọ́ ìlú olókìkí ti China, àti ọdún ìrìnàjò ojú omi fún ìpele tó tẹ̀lé e. Ní ọdún 2020, DNAKE gbé ìdàgbàsókè àti ìlera àwọn ilé-iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà lárugẹ gẹ́gẹ́ bíintercom ilé, ilé ọlọ́gbọ́n, ibi ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ọlọ́gbọ́n, ètò afẹ́fẹ́ tuntun, títì ilẹ̀kùn ọlọ́gbọ́n, àti ọlọ́gbọ́nipe nọọsieto nípa ṣíṣe àṣàrò lórí àwọn kókó mẹ́rin tó ní í ṣe pẹ̀lú “gbogbo ọ̀nà, ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti lọ síwájú, kíkọ́ orúkọ ọjà, àti ìṣàkóso tó dára jùlọ”. Ní àkókò kan náà, tí ètò àwọn ohun èlò tuntun ń darí rẹ̀, DNAKE ń fún ìdàgbàsókè àwọn ilé iṣẹ́ àti ìlú lágbára, ó sì ń ran àwọn ilé iṣẹ́ ìlú China lọ́wọ́ láti kọ́ ìlú tó lọ́gbọ́n nínú àwọn pápá bíi àwùjọ tó lọ́gbọ́n nínú àti àwọn ilé ìwòsàn tó lọ́gbọ́n nínú.

Iṣẹ́ ọwọ́ rere, tí ó ń tẹ́ ìfẹ́ àwọn ènìyàn lọ́rùn fún ìgbésí ayé tó dára jù
Ní ọjọ́ kẹfà oṣù kìíní, ọdún 2021,“Àpérò ọdọọdún lórí ètò ìdàgbàsókè ti ìrìnnà ọlọ́gbọ́n àti ayẹyẹ ẹ̀bùn ilé-iṣẹ́ ìrìnnà ọlọ́gbọ́n ti China ti ọdún 2020”, tí Shenzhen Intelligent Transportation Industry Association, ChinaPublic Security Magazine, àti àwọn ilé iṣẹ́ míràn ṣètò, ṣe ní ìlú Shenzhen. Ní ìpàdé náà, ẹ̀ka DNAKE-Xiamen Dnake Parking Technology Co., Ltd. gba àmì-ẹ̀yẹ méjì“Ẹ̀bùn Ìrìnnà Ọlọ́gbọ́n ti Ọdún 2020-2021 ti China” àti “Àmì-ìdámọ̀ràn 10 tó gbajúmọ̀ jùlọ fún Páàkì Àìní ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ China ti ọdún 2020”.

Ẹ̀bùn Ìṣẹ̀dá Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìrìnnà Ọlọ́gbọ́n ti China ti ọdún 2020-2021

Àmì ìdánimọ́ 10 tó ga jùlọ fún ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aláìṣiṣẹ́ ní China ti ọdún 2020
Ogbeni Liu Delin (Ẹkẹta lati apa otun), Oluṣakoso ti Xiamen Dnake Parking Technology Co., Ltd., lọ si Ayẹyẹ Ẹ̀bùn
A gbọ́ pé yíyan àwọn ẹ̀bùn tí a gbé kalẹ̀ níbi ayẹyẹ yìí ti wáyé láti ọdún 2012, èyí tí ó dá lórí agbára ilé-iṣẹ́, ìṣẹ̀dá tuntun nípa ìmọ̀-ẹ̀rọ, ojuse àwùjọ àti ìmọ̀ nípa àmì-ẹ̀rọ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ó ti di iṣẹ́ yíyan ọdọọdún tí ó ní àṣẹ jùlọ nínú iṣẹ́ ìrìnnà ọlọ́gbọ́n àti “olùgbékalẹ̀ ọjà ìrìnnà ọlọ́gbọ́n.”
Ní àfikún sí àwọn ọ̀nà ìṣàkóso ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onílàákàyè bíi ibi ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onílàákàyè, ìtọ́sọ́nà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àti ètò wíwá káàdì, Xiamen Dnake Parking Technology Co., Ltd. ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọ̀nà ìrìnnà tí kìí ṣe ti onílàákàyè tí ó dá lórí àwọn ẹ̀rọ ohun èlò bíi ẹnu ọ̀nà ẹlẹ́sẹ̀ àti àwọn ibùdó ìdámọ̀ ojú. Títí di ìsinsìnyí, DNAKE ti gba ẹ̀bùn "Ilé Ìmọ̀ràn Àwọn Ìlú Onílàákàyè" ní ìgbà méje. Ọdún 2021 tún jẹ́ ọdún pàtàkì ti ìdàgbàsókè lórí ilé onílàákàyè, ibi ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onílàákàyè, ètò afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tuntun, titiipa ilẹ̀kùn onílàákàyè, àti ìpè nọ́ọ̀sì onílàákàyè, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ fún DNAKE. Ní ọjọ́ iwájú, DNAKE yóò fún gbogbo ilé iṣẹ́ lágbára, yóò ṣe àwọn ojuse àwùjọ àti láti fún ìkọ́lé àwọn ìlú onílàákàyè lágbára gẹ́gẹ́ bí ìgbà gbogbo láti ṣe àfikún sí bíbójútó àìní àwọn ènìyàn fún ìgbésí ayé tí ó dára jù.




