Wọ́n ti fún DNAKE ní àmì-ẹ̀yẹ “Olùpèsè tí a fẹ́ràn jùlọ fún àwọn ilé-iṣẹ́ ìdàgbàsókè 500 ní ilẹ̀ China” nínú kíkọ́ intercom àti àwọn agbègbè ilé ọlọ́gbọ́n fún ọdún mẹ́jọ ní ìtẹ̀léra. Àwọn ọjà ètò “Building Intercom” wà ní ipò kìíní!

Àwọn Àbájáde Ìṣàyẹ̀wò Ọdún 2020 Ìtújáde Àpérò Àwọn Ilé Iṣẹ́ Ìdàgbàsókè Ohun Ìní 500 Tó Gbéṣẹ́ Jùlọ ní China àti Àpérò Àpérò Àwọn Alákòóso 500 Tó Gbéṣẹ́ Jùlọ
Ní ọjọ́ kejìdínlógún oṣù kẹta, ọdún 2020, “Àwọn Àbájáde Ìṣàyẹ̀wò 2020 Ìtújáde Àpérò ti Àwọn Ilé Iṣẹ́ Ìdàgbàsókè Ohun Ìní 500 ti China” tí Ẹgbẹ́ Ilé Iní 500 ti China, Ilé Iṣẹ́ Ìwádìí Ohun Ìní Íní Shanghai E-House, àti Ilé Iṣẹ́ Ìṣàyẹ̀wò Ohun Ìní Íní China ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀ nípasẹ̀ ìgbéjáde aláfẹ́fẹ́. Iṣẹ́ ìṣàyẹ̀wò náà ti ń lọ fún ọdún méjìlá ní ìtẹ̀léra, ó sì ti ṣàṣeyọrí ìdáhùn rere nínú iṣẹ́ náà. Ní ìpàdé náà, a gbé àkójọ ìṣàyẹ̀wò “Olùpèsè tí a yàn lára àwọn Ilé Iṣẹ́ Ìdàgbàsókè Ohun Ìní 500 ti China ní ọdún 2020” jáde.
Àwọn ilé iṣẹ́ pàtàkì méjì ti DNAKE – kíkọ́ intercom àti smart home ló wà lórí àkójọ náà, wọ́n sì ti gba àmì-ẹ̀yẹ “Olùpèsè tí a fẹ́ràn jùlọ fún àwọn ilé iṣẹ́ ìdàgbàsókè ohun ìní gidi 500 ti China ní ọdún 2020”. Èyí tún túmọ̀ sí wípé àwọn ògbóǹtarìgì, àwọn olórí àti àwọn ilé iṣẹ́ 500 tó ga jùlọ ní China Real Estate Industry Association ti gba àmì-ẹ̀yẹ DNAKE fún ọdún mẹ́jọ ní ìtẹ̀léra!


DNAKE Building Intercom gba àmì-ẹ̀yẹ “Olùpèsè tí a fẹ́ràn jùlọ nínú àwọn ilé iṣẹ́ ìdàgbàsókè ohun ìní ilẹ̀ China 500 tó ga jùlọ” pẹ̀lú àmì-ẹ̀yẹ No. 18% tí a fẹ́ràn, Smart Home sì gba àmì-ẹ̀yẹ “Olùpèsè tí a fẹ́ràn jùlọ nínú àwọn ilé iṣẹ́ ìdàgbàsókè ohun ìní ilẹ̀ China 500 tó ga jùlọ” pẹ̀lú ìwọ̀n tí a fẹ́ràn jùlọ ti 8%.


Ìṣẹ̀dá tuntun kò tíì tán rí. Fún DNAKE, ọdún 2020 yóò jẹ́ ọdún àrà ọ̀tọ̀. Ọdún yìí ni ọdún 15 ni ọdún yìí.y ti eìṣètò ti DNAKE, àti ọdún kẹjọ tí DNAKE ti gba ẹ̀bùn ọlá ti “Preferred Suppli”“Ẹgbẹ́ àwọn ilé-iṣẹ́ ìdàgbàsókè ohun ìní ilẹ̀ China 500 tó ga jùlọ”.
Dàgbà papọ̀ kí o sì tún bẹ̀rẹ̀! Ní ọdún 2020, DNAKE yóò máa tẹ̀síwájú láti ka ìṣẹ̀dá tuntun sí ọkàn ilé-iṣẹ́ náà, yóò sì máa gbilẹ̀ ní ẹ̀ka ìmọ̀, yóò sì máa bá onírúurú ilé-iṣẹ́ ìdàgbàsókè dúkìá ṣiṣẹ́ pọ̀ láti ṣẹ̀dá tuntun.Àkókò fún àwọn oníbàárà tí wọ́n ní fídíò intercom àti àwọn ọjà ilé olóye, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti ṣẹ̀dá “ìgbésí ayé ènìyàn ẹlẹ́wà” ní àkókò tuntun fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò.



