ÀKÓKÒ ÌṢẸ́ṢẸ̀
Tempo City jẹ́ agbègbè ìgbàlódé àti àgbáyé tó wà ní àárín gbùngbùn Istanbul, Turkey. A ṣe é fún ìgbé ayé ìlú òde òní, ìdàgbàsókè náà ṣe pàtàkì sí ààbò, ìrọ̀rùn, àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun. Láti gbé ìṣàkóso ìwọlé àti ààbò àwọn olùgbé ga, Tempo City ṣe àjọṣepọ̀ pẹ̀lú DNAKE láti ṣe ètò intercom ọlọ́gbọ́n lórí àwọn ilé gogoro ibùgbé méjì rẹ̀.
OJUTU
Fídíò DNAKEawọn ibudo ilẹkunWọ́n fi sí gbogbo ibi tí wọ́n lè wọ̀ sí àwọn ilé náà láti rí i dájú pé àwọn ènìyàn wọlé dáadáa, kí wọ́n sì rí i dájú pé àwọn ènìyàn wà ní ààbò. Fídíò tó ní ìtumọ̀ gíga àti ohùn tó ní ọ̀nà méjì ń jẹ́ kí àwọn àlejò mọ̀ wọ́n kí wọ́n tó lè wọlé.Atẹle inu ile ti o da lori Linux 7”Wọ́n fi sí ilé ìgbé kọ̀ọ̀kan, èyí tó mú kí àwọn olùgbé ibẹ̀ lè wo àwọn àlejò kí wọ́n sì bá wọn sọ̀rọ̀, kí wọ́n sì ṣí ilẹ̀kùn pẹ̀lú ìfọwọ́kan kan.902C-AWọ́n pèsè ibùdó pàtàkì fún àwọn òṣìṣẹ́ ààbò àti olùṣàkóso dúkìá láti máa ṣe àbójútó àti láti ṣàkóso wíwọlé.
Nípa sísopọ̀ ètò ìbánisọ̀rọ̀ ọlọ́gbọ́n DNAKE, Tempo City ti ṣàṣeyọrí àyíká ìgbé ayé tó ní ààbò, tó sopọ̀ mọ́ra, àti tó ní ẹwà fún àwọn olùgbé rẹ̀, ó sì ń mú kí ìbánisọ̀rọ̀ wà láàrín àwọn àlejò, àwọn olùgbé àti àwọn olùṣàkóso dúkìá.
ÀWỌN ÌBÁṢẸ̀:
Àwọn Ọjà Tí A Fi Sílẹ̀:
Àkójọpọ̀ Àṣeyọrí



