1. ముఖ గుర్తింపు, పాస్వర్డ్ లేదా యాక్సెస్ కార్డుల ద్వారా తలుపును అన్లాక్ చేయవచ్చు.
2. వేగవంతమైన ముఖ గుర్తింపు మరియు లైవ్నెస్ డిటెక్షన్ కోసం దీనికి రెండు కెమెరాలను అమర్చవచ్చు.
3. ఒక మెగాపిక్సెల్ కెమెరా ఇండోర్ మానిటర్కు హై-డెఫినిషన్ వీడియోను అందిస్తుంది.
4. ఇది అంతర్నిర్మిత కార్డ్ రీడర్తో కూడిన SIP-ఆధారిత కాల్ స్టేషన్, ఇది 100,000 IC/ID కార్డులకు మద్దతు ఇస్తుంది.
5. ముఖ గుర్తింపుతో కూడిన స్మార్ట్ ఇన్ఫ్రారెడ్ డిటెక్షన్ టచ్-ఫ్రీ యాక్సెస్ నియంత్రణను సాధ్యం చేస్తుంది.
6. ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో కలిసి, ఇది రోజువారీ జీవితానికి మరింత సౌకర్యాన్ని అందిస్తుంది.
7. 99% కంటే ఎక్కువ ముఖ గుర్తింపు కచ్చితత్వంతో, ఈ అవుట్డోర్ ప్యానెల్ 10,000 ముఖ చిత్రాల వరకు నిల్వ చేయగలదు.
8. ఒక ఐచ్ఛిక అన్లాకింగ్ మాడ్యూల్ను అమర్చినప్పుడు, రెండు లాక్లను నియంత్రించడానికి రెండు రిలే అవుట్పుట్లను ఉపయోగించవచ్చు.
9. వినియోగదారుడి అవసరాలను బట్టి, దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా విద్యుత్ అందించవచ్చు.
2. వేగవంతమైన ముఖ గుర్తింపు మరియు లైవ్నెస్ డిటెక్షన్ కోసం దీనికి రెండు కెమెరాలను అమర్చవచ్చు.
3. ఒక మెగాపిక్సెల్ కెమెరా ఇండోర్ మానిటర్కు హై-డెఫినిషన్ వీడియోను అందిస్తుంది.
4. ఇది అంతర్నిర్మిత కార్డ్ రీడర్తో కూడిన SIP-ఆధారిత కాల్ స్టేషన్, ఇది 100,000 IC/ID కార్డులకు మద్దతు ఇస్తుంది.
5. ముఖ గుర్తింపుతో కూడిన స్మార్ట్ ఇన్ఫ్రారెడ్ డిటెక్షన్ టచ్-ఫ్రీ యాక్సెస్ నియంత్రణను సాధ్యం చేస్తుంది.
6. ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో కలిసి, ఇది రోజువారీ జీవితానికి మరింత సౌకర్యాన్ని అందిస్తుంది.
7. 99% కంటే ఎక్కువ ముఖ గుర్తింపు కచ్చితత్వంతో, ఈ అవుట్డోర్ ప్యానెల్ 10,000 ముఖ చిత్రాల వరకు నిల్వ చేయగలదు.
8. ఒక ఐచ్ఛిక అన్లాకింగ్ మాడ్యూల్ను అమర్చినప్పుడు, రెండు లాక్లను నియంత్రించడానికి రెండు రిలే అవుట్పుట్లను ఉపయోగించవచ్చు.
9. వినియోగదారుడి అవసరాలను బట్టి, దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా విద్యుత్ అందించవచ్చు.
స్పెసిఫికేషన్లు
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 4.4.2 |
| సిపియు | క్వాడ్-కోర్ 1.3GHz |
| SDRAM | 1GB DDR3 |
| ఫ్లాష్ | 8GB NAND ఫ్లాష్ |
| ప్రదర్శన | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| ముఖ గుర్తింపు | అవును |
| శక్తి | DC12V/POE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| బటన్ | యాంత్రిక బటన్ |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | IC/ID ఐచ్ఛికం, 100,000 ముక్కలు |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP65 |
| బహుళ సంస్థాపన | ఫ్లష్ మౌంటెడ్, బేస్ మౌంటెడ్ |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711, జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ (WDR) |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును (6 ముక్కలు) |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP, RTSP |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| రిలే అవుట్పుట్ | అవును |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
డేటాషీట్ 902D-B9.pdf








