1. ఈ ఇండోర్ యూనిట్ను అపార్ట్మెంట్ లేదా బహుళ-యూనిట్ భవనాలలో ఉపయోగించవచ్చు, ఇక్కడ బిగ్గరగా మాట్లాడే (ఓపెన్-వాయిస్) రకమైన అపార్ట్మెంట్ డోర్ ఫోన్ అవసరం.
2. కాల్ చేయడానికి/సమాధానం ఇవ్వడానికి మరియు తలుపును అన్లాక్ చేయడానికి రెండు మెకానికల్ బటన్లు ఉపయోగించబడతాయి.
3. ఇంటి భద్రతను నిర్ధారించడానికి, ఫైర్ డిటెక్టర్, గ్యాస్ డిటెక్టర్, లేదా డోర్ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 4 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
4. ఇది చిన్నది, తక్కువ ధర కలిగినది మరియు ఉపయోగించడానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | 64MB DDR2 SDRAM |
| ఫ్లాష్ | 16MB NAND ఫ్లాష్ |
| పరికర పరిమాణం | 85.6*85.6*49 (మి.మీ.) |
| సంస్థాపన | 86*86 పెట్టె |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| స్క్రీన్ | స్క్రీన్ లేదు |
| కెమెరా | లేదు |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఫీచర్లు | |
| అలారం | అవును (4 జోన్లు) |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








