స్పెసిఫికేషన్
| భౌతిక లక్షణం |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 4.4.2 |
| సిపియు | క్వాడ్-కోర్ 1.3GHz |
| SDRAM | 512MB DDR3 |
| ఫ్లాష్ | 4GB NAND ఫ్లాష్ |
| ప్రదర్శన | 4.3" TFT LCD, 480x272 |
| ముఖ గుర్తింపు | అవును |
| శక్తి | DC12V/POE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| బటన్ | యాంత్రిక బటన్ |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | IC/ID ఐచ్ఛికం, 100,000 ముక్కలు |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP65 |
| బహుళ సంస్థాపన | ఫ్లష్ మౌంటెడ్ లేదా సర్ఫేస్ మౌంటెడ్ |
| ఆడియో & వీడియో |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ (WDR) |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును (6 ముక్కలు) |
| నెట్వర్క్ |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP, RTSP |
| ఇంటర్ఫేస్ |
| రిలే అవుట్పుట్ | అవును |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
డేటాషీట్ 902D-B9.pdf డౌన్లోడ్
-
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf డౌన్లోడ్