280D-B9 లినక్స్ ఆధారిత 4.3" SIP2.0 అవుట్డోర్ ప్యానెల్
1. 2-మెగాపిక్సెల్ కెమెరా హై-డెఫినిషన్ ఇమేజ్ క్యాప్చర్ మరియు వీడియో రికార్డింగ్ను అందిస్తుంది.
2. అంతర్నిర్మిత LED దీపాలతో, ఈ అవుట్డోర్ స్టేషన్ చీకటిలో కూడా సందర్శకులను స్పష్టంగా గుర్తించి, కాంతికి అనుగుణంగా ఆటోమేటిక్గా పగలు మరియు రాత్రి మోడ్లకు మారుతుంది, తద్వారా మీ ఇల్లు ఎల్లప్పుడూ సురక్షితంగా ఉంటుంది.
3. డోర్ యాక్సెస్ కంట్రోల్ కోసం 20,000 IC లేదా ID కార్డులను అవుట్డోర్ ప్యానెల్పై గుర్తించవచ్చు.
4. సందర్శకుడిని ఎలివేటర్లోకి అనుమతించడానికి లేదా నిరాకరించడానికి వీడియో ఇంటర్కామ్ వ్యవస్థను ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో కూడా అనుసంధానించవచ్చు.
5. అవుట్డోర్ స్టేషన్ పాస్వర్డ్ లేదా IC/ID కార్డ్ ద్వారా అన్లాక్ చేయగలదు మరియు రెండు విద్యుదయస్కాంత/విద్యుత్ లాక్ల కనెక్షన్కు మద్దతు ఇస్తుంది.
6. సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ కోసం దీనికి PoE ద్వారా పవర్ ఇవ్వవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ఫ్లాష్ | 128MB |
| స్క్రీన్ | 4.3 అంగుళాల LCD, 480x272 |
| శక్తి | DC12V/POE(ఐచ్ఛికం) |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| కార్డ్ రీడర్ | ఐసి/ఐడి (ఐచ్ఛికం) కార్డు, 20,000 పీసులు |
| బటన్ | మెకానికల్ బటన్/టచ్ బటన్ (ఐచ్ఛికం) |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP65 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280×720p |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| అన్లాక్ సర్క్యూట్ | అవును (గరిష్టంగా 3.5A కరెంట్) |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
-
డేటాషీట్ 280D-B9.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 280D-B9.pdf





