1. ఈ బాక్స్ ఖచ్చితమైన మరియు తక్షణ ముఖ గుర్తింపును అమలు చేయడానికి డీప్ లెర్నింగ్ అల్గారిథమ్లను ఉపయోగిస్తుంది.
2. ఇది IP కెమెరాతో కలిసి పనిచేసినప్పుడు, ఏ ప్రవేశ ద్వారానికైనా త్వరితగతిన ప్రవేశం కల్పిస్తుంది.
3. సౌకర్యవంతమైన ఉపయోగం కోసం గరిష్టంగా 8 IP కెమెరాలను అనుసంధానించవచ్చు.
4. 10,000 ముఖ చిత్రాల సామర్థ్యం మరియు 1 సెకను కంటే తక్కువ సమయంలో తక్షణ గుర్తింపుతో, ఇది కార్యాలయం, ప్రవేశ ద్వారం లేదా బహిరంగ ప్రదేశం మొదలైన వాటిలోని వివిధ యాక్సెస్ కంట్రోల్ సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
5. దీనిని అమర్చడం మరియు ఉపయోగించడం సులభం.
| టెక్న్ical స్పెసిఫికేషన్లు | |
| మోడల్ | 906N-T3 |
| నిర్వహణ వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 8.1 |
| సిపియు | డ్యూయల్-కోర్ కార్టెక్స్-A72+క్వాడ్-కోర్ కార్టెక్స్-A53, బిగ్ కోర్ మరియు లిటిల్ కోర్ ఆర్కిటెక్చర్; 1.8GHz; మాలి-T860MP4 GPUతో అనుసంధానం; NPUతో అనుసంధానం: 2.4TOPs వరకు |
| SDRAM | 2GB+1GB(CPU కోసం 2GB, NPU కోసం 1GB) |
| ఫ్లాష్ | 16GB |
| మైక్రో SD కార్డ్ | ≤32G |
| ఉత్పత్తి పరిమాణం (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 161 x 104 x 26(మి.మీ.) |
| వినియోగదారుల సంఖ్య | 10,000 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | 1 మైక్రో USB, 3 USB హోస్ట్ 2.0 (సరఫరా 5V/500mA) |
| HDMI ఇంటర్ఫేస్ | HDMI 2.0, అవుట్పుట్ రిజల్యూషన్: 1920×1080 |
| ఆర్జే45 | నెట్వర్క్ కనెక్షన్ |
| రిలే అవుట్పుట్ | లాక్ నియంత్రణ |
| RS485 | RS485 ఇంటర్ఫేస్తో పరికరానికి కనెక్ట్ అవ్వండి |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps |
| నెట్వర్క్ ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP |
| జనరల్ | |
| పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం మరియు గాల్వనైజ్డ్ ప్లేట్ |
| శక్తి | DC 12V |
| విద్యుత్ వినియోగం | స్టాండ్బై పవర్≤5W, రేటెడ్ పవర్ ≤30W |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10°C~+55°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 20%~93%RH |
-
డేటాషీట్ 906N-T3.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 906N-T3.pdf








