1. 7-అంగుళాల టచ్ స్క్రీన్ డిస్ప్లే స్పష్టమైన దృశ్య ప్రదర్శనను అందిస్తుంది.
2. ఈ టెర్మినల్లో ఫేస్ స్పూఫింగ్ డిటెక్షన్ కోసం డ్యూయల్ కెమెరాలు అమర్చబడి ఉన్నాయి, ఇవి అన్ని రకాల ఫోటో మరియు వీడియో మోసాలను నివారిస్తాయి.
3. ముఖ ధృవీకరణ కచ్చితత్వం 99% కంటే ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు ముఖ గుర్తింపు సమయం 1 సెకను కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
4. టెర్మినల్లో గరిష్టంగా 10,000 ముఖ చిత్రాలను నిల్వ చేయవచ్చు.
5. యాక్సెస్ నియంత్రణ కోసం టెర్మినల్లో 100,000 IC కార్డులను గుర్తించవచ్చు.
6. ముఖ గుర్తింపు టెర్మినల్ ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, ఇది మరింత సౌకర్యవంతమైన జీవన విధానాన్ని అందిస్తుంది.
2. ఈ టెర్మినల్లో ఫేస్ స్పూఫింగ్ డిటెక్షన్ కోసం డ్యూయల్ కెమెరాలు అమర్చబడి ఉన్నాయి, ఇవి అన్ని రకాల ఫోటో మరియు వీడియో మోసాలను నివారిస్తాయి.
3. ముఖ ధృవీకరణ కచ్చితత్వం 99% కంటే ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు ముఖ గుర్తింపు సమయం 1 సెకను కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
4. టెర్మినల్లో గరిష్టంగా 10,000 ముఖ చిత్రాలను నిల్వ చేయవచ్చు.
5. యాక్సెస్ నియంత్రణ కోసం టెర్మినల్లో 100,000 IC కార్డులను గుర్తించవచ్చు.
6. ముఖ గుర్తింపు టెర్మినల్ ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, ఇది మరింత సౌకర్యవంతమైన జీవన విధానాన్ని అందిస్తుంది.
| భౌతిక లక్షణం | |
| సిపియు | క్వాడ్-కోర్ కార్టెక్స్-A17 1.8GHz, ఇంటిగ్రేటెడ్ మాలి-T764 GPU |
| ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ | ఆండ్రాయిడ్ 6.0.1 |
| SDRAM | 2GB |
| ఫ్లాష్ | 8GB |
| స్క్రీన్ | 7 అంగుళాల LCD, 1024x600 |
| కెమెరా | డ్యూయల్ కెమెరా: 650nm+940nm లెన్స్; 1/3 అంగుళాల CMOS సెన్సార్, 1280x720; కోణం: క్షితిజసమాంతరంగా 80°, నిలువుగా 45°, కర్ణంగా 92°; |
| పరిమాణం | 138 x 245 x 36.8మి.మీ |
| శక్తి | DC 12V±10% |
| రేటెడ్ పవర్ | 25W (హీటింగ్ ఫిల్మ్తో, రేటెడ్ పవర్ 30W) |
| స్టాండ్బై పవర్ | 5W (హీటింగ్ ఫిల్మ్తో, రేటెడ్ పవర్ 10W) |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ డిటెక్షన్ | 0.5మీ-1.5మీ |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| ఐసి కార్డు | ISO/IEC 14443 టైప్ A/B ప్రోటోకాల్కు మద్దతు; |
| నెట్వర్క్ | ఈథర్నెట్ (10/100 బేస్-టి) RJ-45 |
| కేబులింగ్ రకం | క్యాట్-5ఇ |
| ముఖ గుర్తింపు | అవును |
| ప్రత్యక్ష గుర్తింపు | అవును |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | USB హోస్ట్ 2.0*1 |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +70℃; -40℃ - +70℃ (హీటింగ్ ఫిల్మ్తో) |
| తేమ | 20%-93% |
| ఆర్టీసీ | అవును (నిలిపి ఉంచే సమయం ≥48 గంటలు) |
| వినియోగదారుల సంఖ్య | 10,000 |
| నిష్క్రమణ బటన్ | ఐచ్ఛికం |
| తలుపు గుర్తింపు | ఐచ్ఛికం |
| లాక్ ఇంటర్ఫేస్ | NO/NC/COM 1A |
| RS485 | అవును |
-
డేటాషీట్ 905K-Y3.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 905K-Y3.pdf








