1. సులభంగా అర్థమయ్యే యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ గొప్ప వినియోగదారు అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.
2. స్ఫటికంలా స్పష్టమైన ఆడియో మరియు సున్నితమైన వీడియో నాణ్యతతో, ఈ వీడియో డోర్ ఎంట్రీ మానిటర్ SIP 2.0 ప్రోటోకాల్ ద్వారా బయటి స్టేషన్లు మరియు గది-గది మానిటర్లతో కమ్యూనికేట్ చేసేటప్పుడు అద్భుతంగా పనిచేస్తుంది.
3. ఆకర్షణీయమైన ఇంటర్ఫేస్లను కలిగి ఉండటం వలన, దీనిని స్మార్ట్ హోమ్ సిస్టమ్తో సులభంగా అనుసంధానించవచ్చు మరియు లిఫ్ట్ నియంత్రణ వ్యవస్థకు అనుసంధానించవచ్చు.
4. నివాసితులు సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారికి సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు వారిని చూడవచ్చు, అలాగే గది గదికి సులభంగా సంభాషించుకోవచ్చు.
5. మీ ఇల్లు లేదా వ్యాపారానికి అదనపు భద్రతను చేకూర్చడానికి గరిష్టంగా 8 IP కెమెరాలను అనుసంధానించవచ్చు.
6. ఆండ్రాయిడ్ 6.0.1 ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్తో, థర్డ్-పార్టీ యాప్లను ఇన్స్టాల్ చేసుకోవడానికి వీలుంటుంది.
7. IP డోర్ఫోన్ సిస్టమ్ కోసం ఈ 10" ఇండోర్ టచ్ ప్యానెల్లో 8 అలారం పోర్ట్లు ఉన్నాయి, ఇవి ఫైర్ డిటెక్టర్, స్మోక్ డిటెక్టర్, లేదా విండో సెన్సార్ మొదలైన వాటికి కనెక్షన్కు మద్దతు ఇస్తాయి.
| భౌతిక శాస్త్రంఅల్ ప్రాపర్టీ | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 6.0.1 |
| సిపియు | ఆక్టల్ కోర్ 1.5GHz కార్టెక్స్-A53 |
| జ్ఞాపకం | DDR3 1GB |
| ఫ్లాష్ | 4GB |
| ప్రదర్శన | 10.1" TFT LCD, 1024x600 |
| బటన్ | లేదు |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| TF కార్డ్ &USB మద్దతు | లేదు |
| వైఫై | ఐచ్ఛికం |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711/జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | అవును (ఐచ్ఛికం), 0.3 మిలియన్ పిక్సెల్స్ |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| డోర్ బెల్ ఇన్పుట్ | అవును |
| రికార్డ్ | చిత్రం/ఆడియో/వీడియో |
| ఏఈసీ/ఏజీసీ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
-
డేటాషీట్ 904M-S9.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 904M-S9.pdf
.jpg)







