1. IP ఫోన్ లేదా SIP సాఫ్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయడానికి SIP2.0 ప్రోటోకాల్ను ఉపయోగించడం సులభం.
2. వినియోగదారులు ఇంటి వినోదం కోసం ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను కనుగొని ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.
3. మీ ఇంటిని మరింత సురక్షితంగా చేయడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
4. ఇది మెరుగైన గృహ భద్రతా పరిష్కారాన్ని రూపొందించడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలో 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
5. దీనిని హోమ్ ఆటోమేషన్ సిస్టమ్తో అనుసంధానించినప్పుడు, మీరు ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో గృహోపకరణాలను నియంత్రించవచ్చు మరియు నిర్వహించవచ్చు.
6. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
7. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
2. వినియోగదారులు ఇంటి వినోదం కోసం ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను కనుగొని ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.
3. మీ ఇంటిని మరింత సురక్షితంగా చేయడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
4. ఇది మెరుగైన గృహ భద్రతా పరిష్కారాన్ని రూపొందించడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలో 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
5. దీనిని హోమ్ ఆటోమేషన్ సిస్టమ్తో అనుసంధానించినప్పుడు, మీరు ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో గృహోపకరణాలను నియంత్రించవచ్చు మరియు నిర్వహించవచ్చు.
6. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
7. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
| భౌతిక పిఆస్తి | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 6.0.1 |
| సిపియు | ఆక్టల్ కోర్ 1.5GHz కార్టెక్స్-A53 |
| జ్ఞాపకం | DDR3 1GB |
| ఫ్లాష్ | 4GB |
| ప్రదర్శన | 7" TFT LCD, 1024x600 |
| బటన్ | టచ్ బటన్ (ఐచ్ఛికం) |
| శక్తి | DC12V/POE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| TF కార్డ్ & USB మద్దతు | లేదు |
| వైఫై | ఐచ్ఛికం |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711/జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | అవును (ఐచ్ఛికం), 0.3 మిలియన్ పిక్సెల్స్ |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| డోర్ బెల్ ఇన్పుట్ | అవును |
| రికార్డ్ | చిత్రం/ఆడియో/వీడియో |
| ఏఈసీ/ఏజీసీ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
-
డేటాషీట్ 904M-S6.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 904M-S6.pdf








