1. యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు ప్రోగ్రామ్ చేయవచ్చు.
2. 7-అంగుళాల టచ్ స్క్రీన్, అవుట్డోర్ ప్యానెల్ మరియు రూమ్-టు-రూమ్ కమ్యూనికేషన్తో స్పష్టమైన ఆడియో మరియు వీడియో కమ్యూనికేషన్ను అందిస్తుంది.
3. ఈ మానిటర్, VoIP ఫోన్ లేదా SIP సాఫ్ట్ఫోన్ వంటి ప్రామాణిక SIP 2.0 ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా IP పరికరంతో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయగలదు.
4. అద్దెదారులను ఇంటి భద్రత గురించి అప్రమత్తంగా ఉంచడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
5. వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను డౌన్లోడ్ చేసి ఉపయోగించుకోవచ్చు.
6. ఇది ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో అనుసంధానం అయినప్పుడు, వినియోగదారుడు ఇండోర్ మానిటర్లో ఎలివేటర్ను సులభంగా పిలవవచ్చు.
7. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా మరియు భద్రంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలో నిజ-సమయ పర్యవేక్షణను సాధ్యం చేయడానికి, ఇండోర్ యూనిట్కు 8 వరకు IP కెమెరాలను అనుసంధానించవచ్చు.
8. ఇంట్లోని అన్ని ఆటోమేషన్ పరికరాలను ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా సులభంగా నిర్వహించవచ్చు మరియు నియంత్రించవచ్చు.
9. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారితో మాట్లాడవచ్చు, వారిని చూడవచ్చు, అలాగే పొరుగువారికి కాల్ చేయవచ్చు.
10. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
2. 7-అంగుళాల టచ్ స్క్రీన్, అవుట్డోర్ ప్యానెల్ మరియు రూమ్-టు-రూమ్ కమ్యూనికేషన్తో స్పష్టమైన ఆడియో మరియు వీడియో కమ్యూనికేషన్ను అందిస్తుంది.
3. ఈ మానిటర్, VoIP ఫోన్ లేదా SIP సాఫ్ట్ఫోన్ వంటి ప్రామాణిక SIP 2.0 ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా IP పరికరంతో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయగలదు.
4. అద్దెదారులను ఇంటి భద్రత గురించి అప్రమత్తంగా ఉంచడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
5. వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను డౌన్లోడ్ చేసి ఉపయోగించుకోవచ్చు.
6. ఇది ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో అనుసంధానం అయినప్పుడు, వినియోగదారుడు ఇండోర్ మానిటర్లో ఎలివేటర్ను సులభంగా పిలవవచ్చు.
7. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా మరియు భద్రంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలో నిజ-సమయ పర్యవేక్షణను సాధ్యం చేయడానికి, ఇండోర్ యూనిట్కు 8 వరకు IP కెమెరాలను అనుసంధానించవచ్చు.
8. ఇంట్లోని అన్ని ఆటోమేషన్ పరికరాలను ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా సులభంగా నిర్వహించవచ్చు మరియు నియంత్రించవచ్చు.
9. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారితో మాట్లాడవచ్చు, వారిని చూడవచ్చు, అలాగే పొరుగువారికి కాల్ చేయవచ్చు.
10. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 6.0.1 |
| సిపియు | ఆక్టల్ కోర్ 1.5GHz కార్టెక్స్-A53 |
| జ్ఞాపకం | DDR3 1GB |
| ఫ్లాష్ | 4GB |
| ప్రదర్శన | 7" TFT LCD, 1024x600 |
| బటన్ | పీజోఎలెక్ట్రిక్/టచ్ (ఐచ్ఛిక) బటన్ |
| శక్తి | DC12V/POE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| TF కార్డ్ & USB సపోర్ట్ | లేదు |
| వైఫై | ఐచ్ఛికం |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711/జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | అవును (ఐచ్ఛికం), 0.3 మిలియన్ పిక్సెల్స్ |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| డోర్ బెల్ ఇన్పుట్ | అవును |
| రికార్డ్ | చిత్రం/ఆడియో/వీడియో |
| ఏఈసీ/ఏజీసీ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
-
డేటాషీట్ 904M-S0.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 904M-S0.pdf








