1. యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు ప్రోగ్రామ్ చేయవచ్చు.
2. IP ఫోన్ లేదా SIP సాఫ్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయడానికి SIP2.0 ప్రోటోకాల్ను ఉపయోగించడం సులభం.
3. వినియోగదారులు ఇంటి వినోదం కోసం ఇండోర్ మానిటర్లో యాప్లను కనుగొని ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.
4. ఇంటి భద్రతను పెంచడానికి ఫైర్ డిటెక్టర్, స్మోక్ డిటెక్టర్, లేదా విండో సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
5. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా మరియు భద్రంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి ఇది మద్దతు ఇస్తుంది.
6. ఇది స్మార్ట్ హోమ్ సిస్టమ్తో అనుసంధానం అయినప్పుడు, మీరు ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో గృహోపకరణాలను నియంత్రించగలరు మరియు నిర్వహించగలరు.
7. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
8. 10-అంగుళాల టచ్ స్క్రీన్ ప్యానెల్ అద్భుతమైన డిస్ప్లే మరియు అత్యుత్తమ స్క్రీన్ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.
2. IP ఫోన్ లేదా SIP సాఫ్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయడానికి SIP2.0 ప్రోటోకాల్ను ఉపయోగించడం సులభం.
3. వినియోగదారులు ఇంటి వినోదం కోసం ఇండోర్ మానిటర్లో యాప్లను కనుగొని ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.
4. ఇంటి భద్రతను పెంచడానికి ఫైర్ డిటెక్టర్, స్మోక్ డిటెక్టర్, లేదా విండో సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
5. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా మరియు భద్రంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి ఇది మద్దతు ఇస్తుంది.
6. ఇది స్మార్ట్ హోమ్ సిస్టమ్తో అనుసంధానం అయినప్పుడు, మీరు ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో గృహోపకరణాలను నియంత్రించగలరు మరియు నిర్వహించగలరు.
7. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
8. 10-అంగుళాల టచ్ స్క్రీన్ ప్యానెల్ అద్భుతమైన డిస్ప్లే మరియు అత్యుత్తమ స్క్రీన్ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 4.4.2 |
| సిపియు | క్వాడ్ కోర్ 1.3GHz కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | DDR3 512MB |
| ఫ్లాష్ | 4GB |
| ప్రదర్శన | 10" TFT LCD, 1024x600/1280x800 (ఐచ్ఛికం) |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| TF కార్డ్ & USB మద్దతు | అవును (గరిష్టంగా 32 GB) |
| వైఫై | ఐచ్ఛికం |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711యు, జి711ఎ, జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | అవును (ఐచ్ఛికం), 0.3 మిలియన్ పిక్సెల్స్ |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| డోర్ బెల్ ఇన్పుట్ | అవును |
| రికార్డ్ | చిత్రం/ఆడియో/వీడియో |
| ఏఈసీ/ఏజీసీ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
-
డేటాషీట్ 902M-S11.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 902M-S11.pdf








