1. 7-అంగుళాల కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్, బయటి స్టేషన్తో మరియు వేర్వేరు గదులలోని ఇండోర్ మానిటర్ల మధ్య అధిక నాణ్యత గల ఆడియో మరియు వీడియో కమ్యూనికేషన్లను అందిస్తుంది.
2. యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు ప్రోగ్రామ్ చేయవచ్చు.
3. ఇండోర్ ఫోన్, ఐపీ ఫోన్ లేదా ఎస్ఐపీ సాఫ్ట్ఫోన్ వంటి ప్రామాణిక ఎస్ఐపీ 2.0 ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా ఐపీ పరికరంతో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయగలదు.
4. వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను డౌన్లోడ్ చేసి ఉపయోగించుకోవచ్చు.
5. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా ఉంచడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
6. వీడియో డోర్ ఫోన్, మెరుగైన గృహ భద్రతా పరిష్కారాన్ని అందించడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
7. ఇంట్లోని అన్ని ఆటోమేషన్ పరికరాలను ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా సులభంగా నిర్వహించవచ్చు మరియు నియంత్రించవచ్చు.
8. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
9. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
2. యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు ప్రోగ్రామ్ చేయవచ్చు.
3. ఇండోర్ ఫోన్, ఐపీ ఫోన్ లేదా ఎస్ఐపీ సాఫ్ట్ఫోన్ వంటి ప్రామాణిక ఎస్ఐపీ 2.0 ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా ఐపీ పరికరంతో వీడియో మరియు ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఏర్పాటు చేయగలదు.
4. వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా ఇండోర్ మానిటర్లో ఏదైనా యాప్ను డౌన్లోడ్ చేసి ఉపయోగించుకోవచ్చు.
5. మీ ఇంటిని సురక్షితంగా ఉంచడానికి, అగ్ని ప్రమాద డిటెక్టర్, పొగ ప్రమాద డిటెక్టర్, లేదా కిటికీ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
6. వీడియో డోర్ ఫోన్, మెరుగైన గృహ భద్రతా పరిష్కారాన్ని అందించడానికి, తోట లేదా పార్కింగ్ స్థలం వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి మద్దతు ఇస్తుంది.
7. ఇంట్లోని అన్ని ఆటోమేషన్ పరికరాలను ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా సులభంగా నిర్వహించవచ్చు మరియు నియంత్రించవచ్చు.
8. నివాసితులు ఇండోర్ మానిటర్ను ఉపయోగించి, సందర్శకులకు ప్రవేశం కల్పించే ముందు లేదా నిరాకరించే ముందు వారిని చూడవచ్చు, సమాధానం ఇవ్వవచ్చు మరియు పొరుగువారిని పిలవవచ్చు.
9. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ 4.4.2 |
| సిపియు | క్వాడ్ కోర్ 1.3GHz కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | DDR3 512MB |
| ఫ్లాష్ | 4GB |
| ప్రదర్శన | 7" TFT LCD, 1024x600 |
| బటన్ | పీజోఎలెక్ట్రిక్ బటన్ |
| శక్తి | DC12V/PoE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W |
| రేటెడ్ పవర్ | 10W |
| TF కార్డ్ & USB సపోర్ట్ | అవును (గరిష్టంగా 32 GB) |
| వైఫై | ఐచ్ఛికం |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711యు, జి711ఎ, జి.729 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | అవును (ఐచ్ఛికం), 0.3 మిలియన్ పిక్సెల్స్ |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, TCP/IP, RTSP, RTP, HTTP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| డోర్ బెల్ ఇన్పుట్ | అవును |
| రికార్డ్ | చిత్రం/ఆడియో/వీడియో |
| ఏఈసీ/ఏజీసీ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
-
డేటాషీట్ 902M-S0.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 902M-S0.pdf








