| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| ముందు ప్యానెల్ | ప్లాస్టిక్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | PoE (802.3af) లేదా DC12V/2A |
| స్టాండ్బై పవర్ | 2W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| వై-ఫై | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| సంస్థాపన | సర్ఫేస్ మౌంటింగ్/డెస్క్టాప్ |
| పరిమాణం | 195 x 130 x 14.5మిమీ; 195 x 130 x 21మిమీ (సులభంగా అమర్చగల వెనుక కవర్తో) |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ప్రదర్శన | |
| ప్రదర్శన | 7-అంగుళాల TFT LCD |
| స్క్రీన్ | కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| ఓడరేవు | |
| ఈథర్నెట్ పోర్ట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 పోర్ట్ | 1 |
| పవర్ అవుట్పుట్ | 1 (12V/100mA) |
| డోర్బెల్ ఇన్పుట్ | 8 (ఏదైనా అలారం ఇన్పుట్ పోర్ట్ను ఉపయోగించండి) |
| అలారం ఇన్పుట్ | 8 |
| TF కార్డ్ స్లాట్ | 1 |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf










