| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ |
| రామ్ | 2GB |
| ROM | 8GB |
| ముందు ప్యానెల్ | అల్యూమినియం |
| విద్యుత్ సరఫరా | DC12V/2A లేదా IEEE 802.3at PoE+ |
| స్టాండ్బై పవర్ | 5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 25W |
| కెమెరా | 2MP, CMOS, WDR |
| IR సెన్సార్ | మద్దతు |
| తలుపు ప్రవేశం | ముఖం, IC కార్డ్ (13.56MHz), PIN కోడ్, NFC |
| IP రేటింగ్ | IP65 (తలుపుల మధ్య పగుళ్లను మూసివేయండి)స్టేషన్ మరియు గోడను గ్లాస్ గ్లూతో అతికించడం.) |
| సంస్థాపన | సెమీ-ఫ్లష్ మౌంటింగ్ |
| ఉత్పత్తి పరిమాణం | 227 x 122 x 39.2 మి.మీ. |
| సంస్థాపన పరిమాణం | 185 x 67 x 51 మిమీ |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +55℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ప్రదర్శన | |
| ప్రదర్శన | 7-అంగుళాల IPS LCD |
| స్క్రీన్ | 7-అంగుళాల కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ |
| తీర్మానం | 1024 x 600 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1920 x 1080 వరకు |
| వీక్షణ కోణం | 100°(D) |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| ఓడరేవు | |
| వీగాండ్ పోర్ట్ | మద్దతు |
| ఈథర్నెట్ పోర్ట్ | 1 x RJ45, 10/100 Mbps అడాప్టివ్ |
| RS485 పోర్ట్ | 1 |
| రిలే అవుట్ | 1 |
| నిష్క్రమణ బటన్ | 1 |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | 1 |

డేటాషీట్ 904M-S3.pdf








