1. ఇది విల్లా ప్యానెల్ మరియు ఇండోర్ మానిటర్ మధ్య రెండు-దిశల కమ్యూనికేషన్ను అనుమతిస్తుంది.
2. ఈ విల్లా డోర్ ఫోన్లో 30 వరకు ఐసి లేదా ఐడి కార్డులను గుర్తించవచ్చు.
3. వాతావరణ నిరోధక మరియు విధ్వంస నిరోధక రూపకల్పన ఈ పరికరం యొక్క స్థిరత్వాన్ని మరియు సేవా జీవితాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.
4. ఇది రాత్రిపూట చూడటానికి వీలుగా వాడుకకు అనుకూలమైన బ్యాక్లిట్ బటన్ మరియు LED లైట్ను అందిస్తుంది.
| పిభౌతిక ఆస్తి | |
| పరిమాణం | 116x192x47మి.మీ |
| శక్తి | DC12V |
| రేటెడ్ పవర్ | 3.5W |
| కెమెరా | 1/4" CCD |
| తీర్మానం | 542x582 |
| IR నైట్ విజన్ | అవును |
| ఉష్ణోగ్రత | -20℃- +60℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP55 |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | IC/ID (ఐచ్ఛికం) |
| కార్డ్ రకాన్ని అన్లాక్ చేయండి | IC/ID (ఐచ్ఛికం) |
| కార్డుల సంఖ్య | 30 ముక్కలు |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| ఇండోర్ మానిటర్ను పిలవడం | అవును |
-
డేటాషీట్ 608SD-C3.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 608SD-C3.pdf








