1. ఈ 4.3" IP55 రేటింగ్ గల అవుట్డోర్ ప్యానెల్ను యూనిట్ లేదా కమ్యూనిటీ ప్రవేశ ద్వారం వద్ద ఉపయోగించవచ్చు.
2. నివాసితులు పాస్వర్డ్ లేదా ఐసి/ఐడి కార్డు ద్వారా తలుపును అన్లాక్ చేయవచ్చు.
3. తలుపు తెరవడానికి 30,000 వరకు ఐసి లేదా ఐడి కార్డులను గుర్తించవచ్చు.
4. ఎలివేటర్ యాక్సెస్ నిర్వహణను సాకారం చేయడానికి ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థను అనుసంధానించవచ్చు.
5. విద్యుత్ అంతరాయం సమయంలో, అవుట్డోర్ ప్యానెల్ యొక్క సాధారణ పనితీరును నిర్ధారించడానికి దాని స్టోరేజ్ బ్యాటరీ ప్రారంభించబడుతుంది.
2. నివాసితులు పాస్వర్డ్ లేదా ఐసి/ఐడి కార్డు ద్వారా తలుపును అన్లాక్ చేయవచ్చు.
3. తలుపు తెరవడానికి 30,000 వరకు ఐసి లేదా ఐడి కార్డులను గుర్తించవచ్చు.
4. ఎలివేటర్ యాక్సెస్ నిర్వహణను సాకారం చేయడానికి ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థను అనుసంధానించవచ్చు.
5. విద్యుత్ అంతరాయం సమయంలో, అవుట్డోర్ ప్యానెల్ యొక్క సాధారణ పనితీరును నిర్ధారించడానికి దాని స్టోరేజ్ బ్యాటరీ ప్రారంభించబడుతుంది.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | అనలాగ్ |
| ఎంసియు | STM32F030R8T6 |
| ఫ్లాష్ | M25PE40 |
| ప్రదర్శన | 4.3" TFT LCD, 480x272/LED డిజిటల్ ట్యూబ్ డిస్ప్లే |
| శక్తి | DC30V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 3W/2W(LED స్క్రీన్) |
| రేటెడ్ పవర్ | 8W/5W(LED స్క్రీన్) |
| బటన్ | మెకానికల్ బటన్/ టచ్ బటన్ (ఐచ్ఛికం) |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | IC/ID, 30,000 పీసులు |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP55 |
| బహుళ సంస్థాపన | ఫ్లష్ మౌంటెడ్, సర్ఫేస్ మౌంటెడ్ |
| కెమెరా | CMOS 0.4M పిక్సెల్ |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును (6 ముక్కలు) |
| ఫీచర్లు | |
| ఇండోర్ మానిటర్ను పిలవడం | అవును |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| నిర్వహణ కేంద్రానికి కాల్ చేయడం | అవును |
| ఎలివేటర్ నియంత్రణ | ఐచ్ఛికం |
-
డేటాషీట్ 608D-A9.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 608D-A9.pdf








