1. ఇది అనలాగ్ వాతావరణంలో కూడా, రెండు తీగల కేబుల్ ఉపయోగించి ఏదైనా IP పరికరానికి కనెక్ట్ అవ్వగలదు.
2. వీడియో ఇంటర్కామ్, డోర్ యాక్సెస్, ఎమర్జెన్సీ కాల్, సెక్యూరిటీ అలారం మొదలైన బహుళ ఫంక్షన్లు ఇందులో ఉన్నాయి.
3. మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా, దీనిని హోమ్ ఆటోమేషన్ మరియు లిఫ్ట్ కంట్రోల్ సిస్టమ్తో ఉపయోగించవచ్చు.
4. SIP ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా IP డోర్ స్టేషన్ 290 మానిటర్కు కాల్ చేసినప్పుడు, అది రిమోట్ అన్లాకింగ్ మరియు పర్యవేక్షణ కోసం మీ స్మార్ట్ఫోన్లో ఇన్స్టాల్ చేయబడిన ఇంటర్కామ్ యాప్కు కాల్ను బదిలీ చేయగలదు.
2. వీడియో ఇంటర్కామ్, డోర్ యాక్సెస్, ఎమర్జెన్సీ కాల్, సెక్యూరిటీ అలారం మొదలైన బహుళ ఫంక్షన్లు ఇందులో ఉన్నాయి.
3. మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా, దీనిని హోమ్ ఆటోమేషన్ మరియు లిఫ్ట్ కంట్రోల్ సిస్టమ్తో ఉపయోగించవచ్చు.
4. SIP ప్రోటోకాల్కు మద్దతు ఇచ్చే ఏదైనా IP డోర్ స్టేషన్ 290 మానిటర్కు కాల్ చేసినప్పుడు, అది రిమోట్ అన్లాకింగ్ మరియు పర్యవేక్షణ కోసం మీ స్మార్ట్ఫోన్లో ఇన్స్టాల్ చేయబడిన ఇంటర్కామ్ యాప్కు కాల్ను బదిలీ చేయగలదు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1.2GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | 64MB DDR2 SDRAM |
| ఫ్లాష్ | 128MB NAND ఫ్లాష్ |
| ప్రదర్శన | 7" TFT LCD, 800x480 |
| శక్తి | టూవైర్ సప్లై |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| ప్రదర్శన | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ (ఐచ్ఛికం) |
| కెమెరా | లేదు |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP, 2-వైర్ |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| బహుభాషా | అవును |
| పిక్చర్ రికార్డ్ | అవును (64 ముక్కలు) |
| ఎలివేటర్ నియంత్రణ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
| UI అనుకూలీకరించబడింది | అవును |
-
డేటాషీట్ 290M-S6.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 290M-S6.pdf








