1. 10-అంగుళాల G+G టచ్ స్క్రీన్ ప్యానెల్ అద్భుతమైన డిస్ప్లే మరియు అత్యుత్తమ స్క్రీన్ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.
2. వినియోగదారుడి అవసరాలకు అనుగుణంగా మానిటర్ యొక్క యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
3. ఇంటి భద్రతను నిర్ధారించడానికి ఫైర్ డిటెక్టర్, గ్యాస్ డిటెక్టర్ లేదా డోర్ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
4. మీ ఇల్లు లేదా ప్రాంగణాన్ని సురక్షితంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా స్విమ్మింగ్ పూల్ వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి ఇది మద్దతు ఇస్తుంది.
5. ఇది హోమ్ ఆటోమేషన్ సిస్టమ్తో కలిసి పనిచేసినప్పుడు, ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా మీ గృహోపకరణాలను నియంత్రించడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.
6. నివాసితులు సందర్శకులతో స్పష్టమైన ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఆస్వాదించవచ్చు మరియు ప్రవేశాన్ని మంజూరు చేయడానికి లేదా నిరాకరించడానికి ముందు వారిని చూడవచ్చు.
2. వినియోగదారుడి అవసరాలకు అనుగుణంగా మానిటర్ యొక్క యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
3. ఇంటి భద్రతను నిర్ధారించడానికి ఫైర్ డిటెక్టర్, గ్యాస్ డిటెక్టర్ లేదా డోర్ సెన్సార్ మొదలైన గరిష్టంగా 8 అలారం జోన్లను అనుసంధానించవచ్చు.
4. మీ ఇల్లు లేదా ప్రాంగణాన్ని సురక్షితంగా ఉంచడానికి, తోట లేదా స్విమ్మింగ్ పూల్ వంటి పరిసర వాతావరణంలోని 8 IP కెమెరాలను పర్యవేక్షించడానికి ఇది మద్దతు ఇస్తుంది.
5. ఇది హోమ్ ఆటోమేషన్ సిస్టమ్తో కలిసి పనిచేసినప్పుడు, ఇండోర్ మానిటర్ లేదా స్మార్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటి ద్వారా మీ గృహోపకరణాలను నియంత్రించడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.
6. నివాసితులు సందర్శకులతో స్పష్టమైన ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఆస్వాదించవచ్చు మరియు ప్రవేశాన్ని మంజూరు చేయడానికి లేదా నిరాకరించడానికి ముందు వారిని చూడవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | 64MB DDR2 SDRAM |
| ఫ్లాష్ | 128MB NAND ఫ్లాష్ |
| ప్రదర్శన | 10" TFT LCD, 1024x600 |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| ప్రదర్శన | కెపాసిటివ్, టచ్ స్క్రీన్ |
| కెమెరా | లేదు |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఫీచర్లు | |
| IP కెమెరా మద్దతు | 8-మార్గ కెమెరాలు |
| బహుభాషా | అవును |
| చిత్ర రికార్డు | అవును (64 ముక్కలు) |
| ఎలివేటర్ నియంత్రణ | అవును |
| గృహ ఆటోమేషన్ | అవును (రూ.485) |
| అలారం | అవును (8 జోన్లు) |
| UI అనుకూలీకరించబడింది | అవును |
-
డేటాషీట్ 280M-S11.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 280M-S11.pdf








