1. వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా మానిటర్ యొక్క యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అనుకూలీకరించవచ్చు.
2. ఈ మొత్తం యూనిట్లో ఒక హ్యాండ్సెట్ మరియు ఒక ఛార్జర్ బేస్ ఉంటాయి, వీటిని మీ ఇంట్లో ఎక్కడైనా పెట్టుకోవచ్చు.
3. దీనిలో రీఛార్జ్ చేయగల బ్యాటరీ ఉండటం వల్ల హ్యాండ్సెట్ను సులభంగా తీసుకువెళ్లవచ్చు, అందువల్ల నివాసితులు ఎప్పుడైనా, ఎక్కడైనా కాల్కు సమాధానం ఇవ్వగలరు.
4. నివాసితులు సందర్శకులతో స్పష్టమైన ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఆస్వాదించవచ్చు మరియు ప్రవేశాన్ని మంజూరు చేయడానికి లేదా నిరాకరించడానికి ముందు వారిని చూడవచ్చు.
2. ఈ మొత్తం యూనిట్లో ఒక హ్యాండ్సెట్ మరియు ఒక ఛార్జర్ బేస్ ఉంటాయి, వీటిని మీ ఇంట్లో ఎక్కడైనా పెట్టుకోవచ్చు.
3. దీనిలో రీఛార్జ్ చేయగల బ్యాటరీ ఉండటం వల్ల హ్యాండ్సెట్ను సులభంగా తీసుకువెళ్లవచ్చు, అందువల్ల నివాసితులు ఎప్పుడైనా, ఎక్కడైనా కాల్కు సమాధానం ఇవ్వగలరు.
4. నివాసితులు సందర్శకులతో స్పష్టమైన ఆడియో కమ్యూనికేషన్ను ఆస్వాదించవచ్చు మరియు ప్రవేశాన్ని మంజూరు చేయడానికి లేదా నిరాకరించడానికి ముందు వారిని చూడవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| జ్ఞాపకం | 64MB DDR2 SDRAM |
| ఫ్లాష్ | 128MB NAND ఫ్లాష్ |
| ప్రదర్శన | 2.4 అంగుళాల LCD, 480x272 |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 3W |
| ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +55℃ |
| తేమ | 20%-85% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | లేదు |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఫీచర్లు | |
| బహుళ భాష | అవును |
| UI అనుకూలీకరించబడింది | అవును |
-
డేటాషీట్ 280M-K8.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 280M-K8.pdf








