1. SIP-ఆధారిత డోర్ ఫోన్ SIP ఫోన్ లేదా సాఫ్ట్ఫోన్ మొదలైన వాటితో కాల్కు మద్దతు ఇస్తుంది.
2. వీడియో డోర్ ఫోన్ RS485 ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో పనిచేయగలదు.
3. గుర్తింపు ధృవీకరణ మరియు ప్రవేశ నియంత్రణ కోసం ఐసి లేదా ఐడి కార్డును ఉపయోగించవచ్చు.
4. విభిన్న వినియోగదారుల అవసరాలను తీర్చడానికి రెండు, నాలుగు, ఆరు లేదా ఎనిమిది పుష్బటన్లను రూపొందించవచ్చు.
5. ఒక ఐచ్ఛిక అన్లాకింగ్ మాడ్యూల్ను అమర్చినప్పుడు, రెండు రిలే అవుట్పుట్లను రెండు లాక్లకు కనెక్ట్ చేయవచ్చు.
6. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
2. వీడియో డోర్ ఫోన్ RS485 ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా ఎలివేటర్ నియంత్రణ వ్యవస్థతో పనిచేయగలదు.
3. గుర్తింపు ధృవీకరణ మరియు ప్రవేశ నియంత్రణ కోసం ఐసి లేదా ఐడి కార్డును ఉపయోగించవచ్చు.
4. విభిన్న వినియోగదారుల అవసరాలను తీర్చడానికి రెండు, నాలుగు, ఆరు లేదా ఎనిమిది పుష్బటన్లను రూపొందించవచ్చు.
5. ఒక ఐచ్ఛిక అన్లాకింగ్ మాడ్యూల్ను అమర్చినప్పుడు, రెండు రిలే అవుట్పుట్లను రెండు లాక్లకు కనెక్ట్ చేయవచ్చు.
6. దీనికి PoE లేదా బాహ్య విద్యుత్ వనరు ద్వారా శక్తిని అందించవచ్చు.
| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| SDRAM | 64M DDR2 |
| ఫ్లాష్ | 128MB |
| శక్తి | DC12V/POE |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 9W |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | ఐసి/ఐడి (ఐచ్ఛికం) కార్డు, 20,000 పీసులు |
| మెకానికల్ బటన్ | ఐచ్ఛికం 2/4/6/8 నివాసితులు + 1 సహాయకుడు |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| IP తరగతి | IP65 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280×720p |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| అన్లాక్ సర్క్యూట్ | అవును (గరిష్టంగా 3.5A కరెంట్) |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
-
డేటాషీట్ 280D-A6.pdfడౌన్లోడ్
డేటాషీట్ 280D-A6.pdf








