| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | లినక్స్ |
| సిపియు | 1GHz, ARM కార్టెక్స్-A7 |
| SDRAM | 128MB |
| ఫ్లాష్ | 64M DDR2 |
| ఉత్పత్తి పరిమాణం | 145x92x25(మిమీ) |
| శక్తి | DC12V |
| స్టాండ్బై పవర్ | 1.5W |
| రేటెడ్ పవర్ | 3W |
| RFID కార్డ్ రీడర్ | ఐసి/ఐడి (ఐచ్ఛికం), 20,000 పీసులు |
| బటన్ | తాకండి |
| ఉష్ణోగ్రత | -40℃ - +70℃ |
| తేమ | 20%-93% |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| కెమెరా | CMOS 2M పిక్సెల్ (ఐచ్ఛికం) |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1280×720p |
| LED రాత్రి దృష్టి | అవును |
| నెట్వర్క్ | |
| ఈథర్నెట్ | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| ప్రోటోకాల్ | TCP/IP, SIP |
| ఇంటర్ఫేస్ | |
| అన్లాక్ సర్క్యూట్ | అవును (లాక్ కోసం గరిష్ట కరెంట్ 1A తట్టుకుంటుంది) |
| నిష్క్రమణ బటన్ | అవును |
| RS485 | అవును |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | అవును |
డేటాషీట్ 904M-S3.pdf





