| భౌతిక లక్షణం | |
| వ్యవస్థ | ఆండ్రాయిడ్ |
| రామ్ | 1GB |
| ROM | 8GB |
| ముందు ప్యానెల్ | అల్యూమినియం |
| బటన్ | యాంత్రిక |
| విద్యుత్ సరఫరా | 2-వైర్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది |
| స్టాండ్బై పవర్ | 8W |
| రేటెడ్ పవర్ | 28W |
| కెమెరా | 2MP, CMOS, WDR |
| IR సెన్సార్ | మద్దతు |
| తలుపు ప్రవేశం | ముఖం, IC కార్డ్ (డిఫాల్ట్), గుర్తింపు కార్డు (ఐచ్ఛికం), పిన్ కోడ్, యాప్ |
| IP రేటింగ్ | IP65 (మధ్యలో పగుళ్లను మూసివేయండి)డోర్ స్టేషన్ మరియు గోడను గ్లాస్ గ్లూతో అతికించడం.) |
| సంస్థాపన | ఫ్లష్ మౌంటింగ్ |
| పరిమాణం | 380 x 158 x 55.7మి.మీ |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10℃ నుండి +55℃ (డిఫాల్ట్);-40℃ నుండి +55℃ (హీటింగ్ ఫిల్మ్తో) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -10℃ - +60℃ |
| పని చేసే తేమ | 10%-90% (ఘనీభవించనిది) |
| ప్రదర్శన | |
| ప్రదర్శన | 4.3-అంగుళాల TFT LCD |
| తీర్మానం | 480 x 272 |
| ఆడియో & వీడియో | |
| ఆడియో కోడెక్ | జి.711 |
| వీడియో కోడెక్ | హెచ్.264 |
| వీడియో రిజల్యూషన్ | 1920 x 1080 వరకు |
| వీక్షణ కోణం | 96°(D) |
| కాంతి పరిహారం | LED తెల్లని కాంతి |
| నెట్వర్కింగ్ | |
| ప్రోటోకాల్ | SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| ఓడరేవు | |
| వీగాండ్ పోర్ట్ | మద్దతు |
| RS485 పోర్ట్ | 1 |
| రిలే అవుట్ | 2 |
| నిష్క్రమణ బటన్ | 4 |
| డోర్ మాగ్నెటిక్ | 4 |

డేటాషీట్ 904M-S3.pdf







