| Katundu Wachilengedwe wa Siteshoni ya Chitseko C112(4WIRE) | |
| Zinthu Zofunika | Pulasitiki |
| Magetsi | Yoyendetsedwa ndi Indoor Monitor |
| Kamera | Lenzi ya 720P Yotambalala |
| Ngodya Yowonera | 100°(H) / 50°(V) / 120°(D) |
| Kukhazikitsa | Kuyika Pamwamba |
| Kukula | 130 x 50 x 28.4 mm |
| Kutentha kwa Ntchito | -10℃ - +55℃ |
| Kutentha Kosungirako | -40℃ - +70℃ |
| Chinyezi Chogwira Ntchito | 10%-90% (yosapanga kuzizira) |
| Katundu Wathupi wa Chowunikira Chamkati E216A(4WIRE) | |
| Dongosolo | Linux |
| Chiwonetsero | LCD ya TFT ya mainchesi 7 |
| Sikirini | Chophimba chogwira ntchito bwino |
| Mawonekedwe | 1024 x 600 |
| Zinthu Zofunika | Pulasitiki |
| Magetsi | POE kapena DC 12V |
| Wifi | 2.4G,802.11b/g/n*(Ngati mukufuna) |
| Kukhazikitsa | Kuyika Pamwamba |
| Kukula | 195 x 130 x 17 mm |
| Kutentha kwa Ntchito | -10℃ - +55℃ |
| Kutentha Kosungirako | -10℃ - +60℃ |
| Chinyezi Chogwira Ntchito | 10%-90% (yosapanga kuzizira) |
| Audio ndi Kanema | |
| Kodeki ya Audio | G.711 |
| Kodeki ya Makanema | H.264 |
| Malipiro Opepuka | Kuwala koyera kwa LED |
| Doko laC112(4WIRE) | |
| Doko la waya 4 | 1 |
| Kutumizanso | 1 (NO COM NC) |
| Doko laE216A(4WIRE) | |
| Malo Olowera Khadi la TF | 1 |
| Malo Olowera Alamu | 4 |
| Kutulutsa Alamu | 1 |
| Kutulutsa kwa Relay | 1, Palibe vuto |
| Doko la waya 4 | 1 ya Siteshoni ya Chitseko |
Tsamba la data 904M-S3.pdf







