| डोअर स्टेशन एस२१३के ची भौतिक मालमत्ता | |
| प्रणाली | लिनक्स |
| रॅम | ६४ एमबी |
| रोम | १२८ एमबी |
| समोरचा पॅनल | ॲल्युमिनियम |
| वीज पुरवठा | PoE (802.3af) किंवा DC 12V/2A |
| कॅमेरा | २ एमपी, सीएमओएस |
| व्हिडिओ रिझोल्यूशन | १२८० x ७२० |
| पाहण्याचा कोन | ११०°(उ) / ६०°(उ) / १२५°(ख) |
| दरवाजा प्रवेश | आयसी (१३.५६ मेगाहर्ट्झ) आणि आयडी (१२५ किलोहर्ट्झ) कार्ड, पिन कोड, क्यूआर कोड, तात्पुरती चावी |
| आयपी/आयके रेटिंग | आयपी६५/आयके०७ |
| स्थापना | पृष्ठभाग माउंटिंग |
| परिमाण | १८८ x ८८ x ३४ mm |
| कार्यरत तापमान | -४०℃ - +५५℃ |
| साठवणुकीचे तापमान | -४०℃ - +७०℃ |
| कार्यरत आर्द्रता | १०%-९०% (असंघनित) |
| एस२१३के चे बंदर | |
| इथरनेट | १ x आरजे४५, १०/१०० एमबीपीएस अॅडॅप्टिव्ह |
| आरएस४८५ | १ |
| रिले आउट | २ |
| रीसेट बटण | १ |
| इनपुट | २ |
| इनडोअर मॉनिटर E217W चा भौतिक गुणधर्म | |
| प्रणाली | लिनक्स |
| प्रदर्शन | ७-इंच टीएफटी एलसीडी |
| स्क्रीन | कॅपॅसिटिव्ह टच स्क्रीन |
| ठराव | १०२४ x ६०० |
| रॅम | १२८ एमबी |
| रोम | १२८ एमबी |
| समोरचा पॅनल | प्लास्टिक |
| वीज पुरवठा | PoE (802.3af) किंवा DC 12V/2A |
| वाय-फाय | IEEE802.11 b/g/n,@2.4GHz |
| स्थापना | पृष्ठभागावर बसवणे/डेस्कटॉप |
| आकारमान (सहज बसवता येणारे मागील कव्हर) | १९५ x १३० x १४.५ मिमी |
| कार्यरत तापमान | -१०℃ - +५५℃ |
| साठवणुकीचे तापमान | -४०℃ - +७०℃ |
| कार्यरत आर्द्रता | १०%-९०% (असंघनित) |
| E217W चे बंदर | |
| इथरनेट | १ x आरजे४५, १०/१०० एमबीपीएस अॅडॅप्टिव्ह |
| आरएस४८५ | १ |
| डोअरबेल इनपुट | ८ (कोणतेही अलार्म इनपुट पोर्ट वापरा) |
| अलार्म इनपुट | ८ |
| टीएफ कार्ड स्लॉट | १ |
| ऑडिओ आणि व्हिडिओ | |
| ऑडिओ कोडेक | जी.७११ |
| व्हिडिओ कोडेक | एच.२६४ |
| प्रकाश भरपाई | एलईडी पांढरा प्रकाश |
| नेटवर्किंग | |
| प्रोटोकॉल | ऑनविफ,SIP, UDP, TCP, RTP, RTSP, NTP, DNS, HTTP, DHCP, IPV4, ARP, ICMP |
| पर्यायी PoE स्विच | |
| पोर्ट (१-४) | १०/१०० Mbps PoE पोर्ट्स |
| पोर्ट (5-6) | १०/१०० Mbps अपलिंक पोर्ट्स |
| पीओई मानक | IEEE802. 3af/at |
| पॉवर इनपुट | एसी १००-२४० व्होल्ट ५०/६० हर्ट्झ |
| पॉवर आउटपुट | डीसी ५२ व्होल्ट १.२५ ए |
| कार्यरत तापमान | ०℃ - +४०℃ |
| साठवणुकीचे तापमान | -४०℃ - +७०℃ |
| साठवणुकीतील आर्द्रता | १०%-९०% (असंघनित) |
| परिमाण | २०० x ११८ x ४४ मिमी |
डेटाशीट 904M-S3.pdf













