| Efnisleg eign útistöðvar C112 (4WIRE) | |
| Efni | Plast |
| Aflgjafi | Knúið af innanhússskjá |
| Myndavél | 720P breiðlinsa |
| Sjónarhorn | 100°(H) / 50°(V) / 120°(D) |
| Uppsetning | Yfirborðsfesting |
| Stærð | 130 x 50 x 28,4 mm |
| Vinnuhitastig | -10℃ - +55℃ |
| Geymsluhitastig | -40℃ - +70℃ |
| Vinnu raki | 10%-90% (ekki þéttandi) |
| Eðliseiginleikar innanhússskjás E216A (4WIRE) | |
| Kerfi | Linux |
| Sýna | 7 tommu TFT LCD skjár |
| Skjár | Rafmagns snertiskjár |
| Upplausn | 1024 x 600 |
| Efni | Plast |
| Aflgjafi | POE eða DC 12V |
| Þráðlaust net | 2.4G, 802.11b/g/n*(Valfrjálst) |
| Uppsetning | Yfirborðsfesting |
| Stærð | 195 x 130 x 17 mm |
| Vinnuhitastig | -10℃ - +55℃ |
| Geymsluhitastig | -10℃ - +60℃ |
| Vinnu raki | 10%-90% (ekki þéttandi) |
| Hljóð og myndband | |
| Hljóðkóðari | G.711 |
| Myndbandskóðari | H.264 |
| Ljósbætur | LED hvítt ljós |
| Höfnin íC112 (4 víra) | |
| 4-víra tengi | 1 |
| Útgangur með rafleiðara | 1 (ENGIN KOMMUN NC) |
| Höfnin íE216A (4 víra) | |
| TF-kortarauf | 1 |
| Viðvörunarinntakstengi | 4 |
| Viðvörunarútgangur | 1 |
| Úttak rafleiðara | 1, ENGIN KOM |
| 4-víra tengi | 1 fyrir dyrastöð |
Gagnablað 904M-S3.pdf







